



TAARIFA KWA UMMA

USOMAJI MITA ZA MAJI DAR NA PWANI KUANZA JUNI 10 - 15, 2024

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (**DAWASA**) inawataarifu wateja na wananchi katika mikoa ya Dar es Salaam na Pwani, kuwa zoezi la usomaji mita za maji utanza **Juni 10 hadi 15, 2024**

Mamlaka inaomba ushirikiano kwa Wananchi pindi watoa huduma wa **DAWASA** watakapopita kutekeleza zoezi hili.

Baada ya zoezi la usomaji mita kukamilika, **Mteja atapokea ujumbe wa kuhakiki usomaji wa mita yake kabla ya bili kutumwa.**

Kwa taarifa zaidi wasiliana nasi kituo cha huduma kwa wateja
0800110064 (Bure) au 0735 202 121 (WhatsApp tu)



Imetolewa na
Kitengo cha Mawasiliano - DAWASA