



## HAKIKI USOMAJI WA DIRA YAKO YA MAJI

Ndugu Mteja, zoezi la usomaji mita linaendelea katika maeneo ya kihuduma **DAWASA**. Tafadhali hakiki usomaji wa dira yako ya maji iliyowasilishwa kwa njia ya ujumbe mfupi (SMS) kabla ya ankara yako kuandaliwa.

Endapo utabaini changamoto katika usomaji, wasiliana nasi kupitia kituo cha huduma kwa wateja **0800110064 (Bure)** na **0735 202 121 (Whatsapp tu)** au tembelea ofisi ya **DAWASA** iliyo karibu nawe.

**DAWASA Moja, Nguvu Moja,  
Kazi iendelee!**

