



TAARIFA KWA UMMA

MATENGENEZO YA BOMBA LA MAJI MBEZI HADI GOLANI

06/05/2019

Mamlaka ya Majisafi na Majitaka Dar es salaam (DAWASA) inawataarifu wakazi wa maeneo ya **Mbezi Kibanda cha mkaa** hadi **Golani** kuwa kutakuwa na ukosefu wa Maji kwa wastani wa **saa 48** kwa siku ya Jumanne tarehe **07/05/2019** hadi Jumatano **08/05/2019**

Sababu kuu : Matengenezo ya bomba kubwa la maji la inchi 24 lililopo eneo la Kibanda cha Mkaa lililoharibika kutokana na mvua zinazoendelea kunyesha.

Maeneo yatakayoathirika kutokana na kazi hiyo ni;

Kibanda cha Mkaa, Kwa Msuguli, Temboni, Kimara, Suka pamoja na Golani.

Kwa taarifa zaidi wasiliana nasi kupitia kituo chetu cha huduma kwa wateja namba
0800110064 (Bure) au *152*00#

**Imetolewa na
Kitengo cha Mawasiliano
DAWASA**

Website: www.dawasa.go.tz

Twitter: [dawasatz](#) Facebook: [dawasatz](#) Instagram: [dawasatz](#) Youtube: [dawasatz](#)