Afisa Mtendaji Mkuu
Mkurugenzi wa Usimamizi wa Ununuzi
Mkurugenzi wa Uzalishaji na Usambazaji Maji
Mkurugenzi wa Miradi na Uwekezaji
Mkurugenzi Huduma za Sheria
Mkurugenzi wa Mipango, Ufuatiliaji na Tathmini
Mkurugenzi wa Ukaguzi wa Ndani
Mkurugenzi Huduma za Usafi wa Mazingira
Mkurugenzi wa Huduma kwa Wateja
Mkurugenzi wa Rasilimali Watu na Utawala
Mkurugenzi wa Fedha
Mkuu wa kitengo cha Tehama na Takwimu
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Udhibiti Ubora
Mkuu wa Kitengo cha Mazingira
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano
Meneja Mapato
Meneja Usimamizi Miradi ya Usafi wa Mazingira
Meneja wa Usimamizi wa Usafishaji wa Usafi wa Mazingira
Meneja Mtambo wa Uzalishaji Maji Mtoni
Meneja Mtambo wa Uzalishaji Maji Ruvu Juu
Meneja Utawala
Kaimu Meneja Usimamizi wa Visima
Meneja wa Ugavi
Meneja Huduma kwa Wateja
Meneja wa Mtambo wa Uzalishaji Maji Wami
Kaimu Meneja Mtambo wa Uzalishaji Maji Ruvu Chini
Meneja Usambazaji Maji
Meneja Ankara
Meneja DAWASA - Ukonga
Meneja DAWASA - Chalinze
Meneja DAWASA - Kinondoni
Meneja DAWASA - Bagamoyo na Mapinga
Meneja DAWASA - Mabwepande
Meneja DAWASA - Kibamba
Meneja DAWASA - Kisarawe
Meneja DAWASA - Ilala
Meneja DAWASA - Temeke
Meneja DAWASA - Tabata na Kinyerezi
Meneja DAWASA - Kigamboni
Meneja DAWASA - Kibaha na Mlandizi
Meneja DAWASA - Tegeta
Meneja DAWASA - Kawe
Meneja DAWASA - Magomeni
Meneja DAWASA - Ubungo
Meneja DAWASA - Mbagala
Meneja DAWASA - Mkuranga